
SMR - KAZI YA ZIADA YA KISWAHILI KIDATO CHA TATU 2024 

Pakua matini ya fasihi simulizi kutoka kwenye tovuti ya shule, soma na unakili. 

 Kazi inakiliwe kwenye daftari la fasihi simulizi 

Mkumbushe mzazi wako akununulie nakala  ya Mapambazuko ya Machweo na Hadithi Nyingine  

Kimehaririwa na D.W. Lutomia na Phibbian Muthama 

Uchapishaji: Mountain Top Educational Publishers Ltd (iandikwe kwenye daftari la kazi ya likizoni) 

Wiki ya kwanza tarehe 21-25 Oktoba – Mapumziko 

Wiki ya pili 27 Oktoba- 1 Novemba-  Kusoma na kunakili fasihi simulzi- Lakabu na misemo 

wiki ya tatu,  Novemba 4- Novemba 8-  Kusoma na kunakili fasihi simulzi- Nahau, misimu/simo 

Wiki ya nne,  Novemba 11 – Novemba 15 

Soma na unakili Fasihi Simulzi - shirikina, tanakali na tashbihi  

Wiki ya tano,  Novemba 18- Novemba 22  

Soma Hadithi ya kwanza katika nakala yako ya Mapambazuko ya Machweo- Fadhila za Punda 

Wiki ya sita,  Novemba 25- Novemba 29 

Tambua maudui matano katika hadithi uliyosoma wiki iliyipita na ueleze yanavojitokeza kwa hoja tano tano 

Wiki ya saba,  Disemba 2- Disemba 6  

Tambua wahusika wa hadithi ya Fadhila za Punda na sifa tano kwa kila mmoja 

Wiki ya nane,  Disemba 9- Disemba 13 

Soma Hadithi ya pili katika nakala yako ya Mapambazuko ya Machweo- Msiba wa kujitakia 

Wiki ya tisa Desemba 16- 20 

Tambua maudui matano katika hadithi uliyosoma wiki iliyipita na ueleze yanavojitokeza kwa hoja tano tano 

Wiki ya kumi,  Disemba 23- Disemba 27 -Furahia na usherehekee Krismasi 

Wiki ya  kumi na moja Disemba 30 –Januari 3 

Tambua wahusika wa hadithi ya Msiba wa Kujitakia na sifa tano kwa kila mmoja 

Wiki ya kumi na mbili Januari 5 na 6 

Jitayarishe kurudi shuleni 

Hakikisha umefanya mazoezi yote na kwa ukamilifu 

                                                          LIKIZO YENYE HERI NA BARAKA! 


